KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay – XEM NGAY kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá trong nước và quốc tế. Cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Ý, Đức, Pháp, Champions League, Europa League (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt)của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ được cập nhật liên tục 24h hôm nay,bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

20:00 FT Bournemouth 3 - 1 Everton 1 - 1
22:30 FT Watford 2 - 2 Arsenal 0 - 2

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

17:00 FT Eibar 1 - 2 Espanyol 0 - 0
19:00 FT Alaves 0 - 1 Sevilla 0 - 1
21:00 FT Celta Vigo 2 0 - 2 Granada 2 0 - 1
23:30 FT Valladolid 1 - 1 Osasuna 0 - 0
02:00 FT Real Betis 2 1 - 1 Getafe 2 0 - 1

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

17:30 FT Genoa 1 - 2 Atalanta 0 - 0
20:00 FT SPAL 1907 2 - 1 Lazio 0 - 1
20:00 FT Brescia 1 3 - 4 Bologna 1 3 - 1
20:00 FT Parma 1 - 3 Cagliari 0 - 2
22:59 FT Roma 4 - 2 Sassuolo 4 - 0
01:45 FT Verona 1 0 - 1 AC Milan 1 0 - 0

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

20:30 FT Hoffenheim 0 - 3 Freiburg 0 - 2
22:59 FT Paderborn 07 1 - 5 Schalke 04 1 - 1

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

20:00 FT Nantes 1 - 0 Stade Reims 0 - 0
22:00 FT Saint Etienne 2 - 2 Toulouse 1 - 2
02:00 FT Monaco 3 - 4 Marseille 2 - 2

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

22:00 FT Santa Clara 2 - 0 Moreirense 1 - 0
22:00 FT Maritimo 1 - 3 Belenenses 0 - 2
22:00 FT Rio Ave 2 - 4 Tondela 1 - 2
00:00 FT Portimonense 2 - 3 Porto 0 - 2
02:00 FT Boavista 1 - 1 Sporting Lisbon 1 - 0

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

17:15 FT Zwolle 6 - 2 RKC Waalwijk 1 - 2
19:30 FT Feyenoord 3 - 2 ADO Den Haag 3 - 0
19:30 FT Heracles Almelo 4 - 1 Willem II 2 - 1
21:45 FT Fortuna Sittard 1 2 - 3 Twente 1 0 - 2

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT FK Orenburg 2 - 1 Rubin Kazan 0 - 0
20:30 FT FK Tambov 1 0 - 2 Cska Moscow 1 0 - 0
22:59 FT Krasnodar 4 - 2 Krylya Sovetov 1 - 1

VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

21:00 FT Bylis Ballsh 1 2 - 1 Kukesi 1 1 - 1
21:00 FT KF Laci 1 - 0 Partizani Tirana 0 - 0

VĐQG Armenia (FB ARMA gửi 8785)

19:15 FT Ararat Y 1 - 0 FC Noah 0 - 0

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

21:00 FT Keşla FK 1 - 2 Səbail FK 0 - 2
23:30 FT Karabakh Agdam 2 - 0 Neftchi Baku 1 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

20:00 FT Pogon Szczecin 1 - 0 LKS Lodz 0 - 0
22:30 FT Gornik Zabrze 0 - 0 Slask Wroclaw 0 - 0

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

19:00 FT Slavia Mozyr 2 - 2 Energetik-BGU 2 - 1
21:00 FT Isloch 0 - 1 Shakhter Soligo. 0 - 0
22:59 FT Dinamo Minsk 2 - 1 FK Slutsk 0 - 0

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

22:00 FT Zeljeznicar 0 - 0 Radnik Bijeljina -
00:30 FT Sarajevo 2 - 0 Zvijezda Bijeljina 1 - 0
00:30 FT Siroki Brijeg 1 - 3 FK Tuzla City 1 - 1

VĐQG Bulgary (FB BULA gửi 8785)

21:45 FT Dunav Ruse 0 - 0 Slavia Sofia 0 - 0
00:15 FT Levski Sofia 3 - 0 Cherno More 3 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

19:30 FT Anderlecht 1 1 - 2 Antwerpen 1 0 - 0
22:59 FT Gent 3 - 0 KV Mechelen 3 - 0
01:30 FT Mouscron Peruwelz 2 - 0 Kortrijk 1 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

21:30 FT NK Osijek 2 - 2 NK Varazdin 2 - 0
00:00 FT HNK Rijeka 1 - 1 Hajduk Split 1 - 0

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

19:00 FT Maardu 0 - 1 Tammeka Tartu 0 - 0

VĐQG Georgia (FB GEOA gửi 8785)

21:00 FT Wit Georgia 0 - 3 Dinamo Tbilisi 0 - 1

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

22:59 FT Xanthi 2 - 1 Asteras Tripolis 1 - 0
23:15 FT Panionios 1 - 0 Larissa 0 - 0
23:15 FT AEK Athens 2 - 0 Lamia FC 2 - 0
01:30 FT Aris Salonica 4 - 0 Panathinaikos 2 - 0

VĐQG Iceland (FB ICEA gửi 8785)

23:45 FT KA Akureyri 1 - 1 HK Kopavogur 1 - 0

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

22:59 FT Bnei Yehuda 0 - 0 Maccabi Netanya 0 - 0
00:15 FT Ashdod 2 - 2 Hap. Beer Sheva 1 - 1

VĐQG Kazakhstan (FB KAZA gửi 8785)

19:00 FT Ordabasy 0 - 2 Kaisar Kyzylorda 0 - 2
19:00 FT Tobol Kostanay 1 - 0 Okzhetpes 0 - 0
19:00 FT Irtysh Pavlodar 1 - 0 FK Taraz 1 - 0
20:00 FT Kairat Almaty 4 - 1 Zhetysu Taldykorgan 3 - 0
20:00 FT Aktobe 3 - 2 Atyrau 1 - 2
20:00 FT Astana 2 - 1 Shakhter Kar. 0 - 1

VĐQG Latvia (FB LATA gửi 8785)

22:00 FT Rigas Futbola Skola 6 - 0 Spartaks Jurmala 4 - 0

VĐQG Luxembourg (FB LUXA gửi 8785)

21:00 FT Etzella Ettelbruc 3 - 2 UNA Strassen 0 - 1
21:00 FT RFCU Luxemburg 2 - 2 Victoria Rosport 1 - 2
21:00 FT UT Petange 3 - 2 Mondorf-les. 2 - 1
21:00 FT BB Muhlenbach 0 - 2 Differdange 0 - 1
21:00 FT Jeunesse Esch 0 - 3 Fola Esch 0 - 0

VĐQG Malta (FB MLTA gửi 8785)

23:00 FT Gudja United 1 - 1 Santa Lucia FC 0 - 1
01:00 FT Valletta 1 - 1 Floriana 0 - 0

VĐQG Moldova (FB MDVA gửi 8785)

20:00 FT Sfintul Gheorghe 1 - 0 Dinamo-Auto 0 - 0
22:59 FT Milsami 0 - 0 Speranta 0 - 0

VĐQG Na Uy (FB NORA gửi 8785)

22:59 FT Molde 3 - 0 Tromso 1 - 0
22:59 FT Stromsgodset 1 - 0 Ranheim IL 0 - 0
22:59 FT Bodo Glimt 3 - 3 Stabaek 1 - 2
22:59 FT Haugesund 0 - 0 Mjondalen 0 - 0
22:59 FT Viking 2 - 0 Odd Grenland 1 - 0
01:00 FT Kristiansund 1 - 0 Brann 1 - 0

VĐQG Phần Lan (FB FINA gửi 8785)

21:00 FT Inter Turku 2 - 0 IFK Mariehamn 0 - 0
22:30 FT KuPS 1 - 0 Helsinki 1 - 0
22:30 FT Ilves 0 - 2 Honka 0 - 1

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

22:00 FT CSMS Iasi 0 - 0 Hermannstadt 0 - 0
01:00 FT FC Uni.Craiova 0 - 1 Steaua Bucuresti 0 - 0

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

00:00 FT Mladost Lucani 2 - 0 Spartak Subotica 1 - 0
00:00 FT Backa 0 - 0 Macva Sabac 0 - 0

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

22:59 FT Slo. Bratislava 2 - 0 Spartak Trnava 1 - 0

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

19:00 FT Triglav 2 - 3 Domzale 1 - 1
21:15 FT O.Ljubljana 2 - 2 CM Celje 1 - 0
22:59 FT Mura 1 - 0 Tabor Sezana 0 - 0

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

20:00 FT Zlin 0 - 2 Sparta Praha 0 - 2
20:00 FT MFk Karvina 0 - 0 Bohemians 1905 0 - 0
22:00 FT Banik Ostrava 2 - 1 C. Budejovice 1 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

22:00 FT Doxa Katokopia 1 - 1 Ethnikos Achnas 0 - 1
22:00 FT AEK Larnaka 2 - 2 Omonia Nicosia 1 - 1
22:59 FT EN Paralimni 1 - 2 Anorthosis 0 - 1

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

21:00 FT Ankaragucu 1 0 - 4 Malatyaspor 1 0 - 3
21:00 FT Rizespor 1 0 - 0 Goztepe 1 0 - 0
00:00 FT Trabzonspor 2 - 2 Genclerbirligi 1 - 1
00:00 FT Denizlispor 0 - 1 Konyaspor 0 - 0

VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

20:00 FT Hammarby 6 - 2 Goteborg 3 - 1
20:00 FT Hacken 1 - 2 AIK Solna 0 - 1
22:30 FT Malmo 1 - 0 Norrkoping 0 - 0

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

18:00 FT FC Mariupol 1 - 1 Olimpik Donetsk 1 - 0
21:00 FT Dinamo Kiev 1 - 2 Desna Chernigiv 0 - 1
23:30 FT Kolos Kovalivka 1 - 0 FC Lviv 0 - 0

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

19:30 FT SCR Altach 6 - 0 St.Polten 3 - 0
19:30 FT Rapid Wien 5 - 0 Admira 1 - 0
22:00 FT Wolfsberger AC 3 - 0 Austria Wien 0 - 0

VĐQG Đan Mạch (FB DENA gửi 8785)

17:00 FT Aarhus AGF 3 - 0 Aalborg BK 2 - 0
19:00 FT Esbjerg FB 1 0 - 3 Randers 1 0 - 1
19:00 FT Lyngby 0 - 3 Midtjylland 0 - 1
21:00 FT Hobro I.K. 2 - 1 Kobenhavn 2 - 1
22:59 FT Brondby 4 - 2 Nordsjaelland 2 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

15:00 FT Gangwon 2 - 0 Jeju Utd 2 - 0
15:00 FT FC Seoul 3 - 1 Incheon Utd 0 - 1
17:00 FT Seongnam 0 - 0 Suwon Bluewings 0 - 0

VĐQG Trung Quốc (FB TQA gửi 8785)

16:30 FT Sh. Shenhua 0 - 3 Tianjin Teda 0 - 2
18:35 FT Wuhan Zall 1 - 0 Dalian Yifang 0 - 0

VĐQG Arập Xeut (FB KSAA gửi 8785)

22:50 FT Hazm 0 - 6 Al Ettifaq 0 - 3
00:10 FT Al Faisaly (KSA) 3 - 2 Al Fateh 0 - 1

VĐQG Hồng Kông (FB HKGA gửi 8785)

13:30 FT HK Ranger 0 - 1 Happy Valley 0 - 0
13:30 FT Lee Man FC 2 - 2 Southern District 1 - 1

VĐQG Indonesia (FB IDNA gửi 8785)

15:30 FT Persija Jakarta 2 - 1 PSIS Semarang 1 - 0
15:30 FT Persipura 2 - 0 Persela Lamon 1 - 0
18:30 FT Badak Lampung 1 - 1 PSM Makassar 0 - 1

VĐQG Iran (FB IRNA gửi 8785)

22:15 FT Naft M. Soleyman 1 1 - 1 Esteghlal Tehran 1 0 - 1
22:15 FT Shahin Bushehr 1 - 1 Peykan 0 - 0
22:15 FT SaiPa Karadj 4 - 3 Nassaji Mazandaran 2 - 0
22:15 FT Zobahan 0 - 0 Teraktor Sazi 0 - 0

VĐQG Qatar (FB QATA gửi 8785)

23:05 FT Al Duhail SC 1 - 1 Al Rayyan 0 - 0
00:05 FT Sailiya 0 - 0 Al Sadd -

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

16:30 FT Alb. Niigata (SIN) 4 - 1 Young Lions 1 - 1
16:30 FT Geylang Intl 4 - 4 Hougang Utd 3 - 1

VĐQG Thái Lan (FB THAA gửi 8785)

18:00 FT Chiangrai Utd 3 - 1 Trat FC 1 - 0
18:00 FT Rayong FC 2 - 0 Suphanburi 0 - 0
19:00 FT Chainat 1 - 0 Sukhothai 1 - 0
19:00 FT Prachuap FC 2 - 0 Chiangmai 1 - 0

VĐQG Uzbekistan (FB UZBA gửi 8785)

18:15 FT Kokand-1912 3 - 0 Bunyodkor 1 - 0
20:30 FT Lok. Tashkent 1 - 1 Metallurg Bekabad 1 - 0
20:30 FT Navbahor 0 - 1 Pakhtakor 0 - 1

VĐQG Việt Nam (FB VNA gửi 8785)

17:00 FT BCM Bình Dương 1 - 5 SL Nghệ An 0 - 3
17:00 FT Nam Định 1 - 1 TP.HCM 0 - 0
18:00 FT Thanh Hóa 1 - 3 Than Quảng Ninh 0 - 1
19:10 FT Hà Nội FC 5 - 2 Viettel 0 - 2

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

21:00 FT Gimnasia LP 1 - 2 Racing Club 0 - 1
23:15 FT Banfield 0 - 1 Talleres Cordoba 0 - 1
01:30 FT Rosario Central 1 - 1 Newells Old Boys 0 - 0
03:45 FT Independiente 2 - 2 Lanus 1 - 0
06:00 FT Boca Juniors 1 - 0 Estudiantes LP 1 - 0

VĐQG Brazil (FB BRAA gửi 8785)

21:00 FT Atletico/PR 0 - 1 Avai/SC 0 - 1
21:00 FT Atl. Mineiro/MG 1 - 3 Internacional/RS 0 - 1
02:00 FT Bahia/BA 1 - 1 Fortaleza/CE 1 - 1
02:00 FT Fluminense/RJ 1 - 0 Corinthians/SP 1 - 0
02:00 FT Gremio/RS 3 - 0 Goias/GO 3 - 0
05:00 FT Sao Paulo/SP 1 - 1 CSA/AL 0 - 0

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

02:00 FT Nacional Potosi 0 - 3 Bolivar 0 - 0
02:00 FT San Jose 7 - 0 Club Destroyers 4 - 0
04:30 FT CD Guabira 1 - 1 Blooming 0 - 0
06:45 FT Royal Pari 1 - 0 Oriente Petrolero 0 - 0

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

22:30 FT U.Concepcion 3 - 1 Colo Colo 1 - 0
01:00 FT Everton CD 2 - 1 Cobresal 2 - 1
03:30 FT Univ. Catolica 0 - 0 O Higgins 0 - 0
06:00 FT U. La Calera 2 - 3 Antofagasta 1 - 2

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

03:30 FT Jag de Cordoba 1 2 - 2 America Cali 1 0 - 1
05:00 FT Millonarios 2 - 1 Deportivo Pasto 1 - 1
05:45 FT Envigado 2 - 4 Inde.Medellin 1 - 1
08:00 FT Atletico Huila 1 - 1 Junior Barranquilla 0 - 1

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

02:00 FT Guayaquil City 2 - 1 Catolica Quito 0 - 1
04:15 FT Emelec 1 - 1 LDU Quito 1 - 1

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

03:00 FT Nacional 3 - 0 Deportivo Capiata 0 - 0
05:30 FT Olimpia Asuncion 4 - 1 CS San Lorenzo 2 - 1

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

01:30 FT Carlos A. Mannucci 2 - 1 DU Comercio 2 - 1
04:00 FT Dep. Municipal 0 - 1 Sporting Cristal 0 - 0

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

02:00 FT CA Progreso 1 2 - 2 Rampla Juniors 1 2 - 1
02:00 FT Plaza Colonia 1 - 0 Boston River 0 - 0
02:00 FT Danubio 1 - 2 Cerro Largo 0 - 1
05:00 FT Nacional Montevideo 4 - 1 Liverpool P. (URU) 3 - 1

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

22:00 FT Caracas 1 - 0 Monagas 0 - 0
03:00 FT Llaneros Guanare 1 - 0 Dep.Guaira 0 - 0
03:00 FT Zulia FC 1 4 - 1 Mineros Guayana 1 2 - 0
03:00 FT Dep.Lara 2 - 0 LALA FC 0 - 0
04:00 FT Dep.Tachira 2 - 2 Carabobo 1 - 1
04:00 FT Aragua 3 - 0 Est.Caracas 0 - 0
05:00 FT Puerto Cabello 2 - 1 Atl.Venezuela 2 - 0
05:00 FT Zamora Barinas 3 - 1 Portuguesa 2 - 0

VĐQG Mỹ (FB USA gửi 8785)

02:30 FT Portland Timbers 0 - 1 D.C. Utd 0 - 1
04:00 FT Toronto 3 - 2 Colorado Rapids 2 - 1
04:35 FT Minnesota Utd 3 - 1 Real Salt Lake 1 - 1
05:00 FT Seattle Sounders 4 - 2 New York RB 2 - 1
10:20 LA Galaxy vs Sporting Kansas -

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

00:00 FT Toluca 0 - 2 Morelia 0 - 0
06:45 FT Santos Laguna 2 - 2 Pachuca 1 - 2

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

07:00 FT San Carlos 1 - 0 Herediano 0 - 0

VĐQG Algeria (FB ALGA gửi 8785)

22:00 FT JS Kabylie 0 - 0 CR Belouizdad -
22:00 FT Hussein Dey 0 - 0 ES Setif -
22:00 FT NC Magra 0 - 0 CS Constantine -
22:00 FT Paradou AC 0 - 0 ASO Chlef -
22:00 FT US Biskra 0 - 0 USM Bel Abbes -
03:00 FT MC Oran 2 - 3 MC Alger 0 - 2

VĐQG Nam Phi (FB NPA gửi 8785)

20:00 FT Blo. Celtic 2 - 1 Stellenbosch FC 0 - 1
20:00 FT Black Leopards 0 - 2 Baroka FC 0 - 1

Hạng Nhất Anh (FB ANHB gửi 8785)

18:00 FT Huddersfield 0 - 2 Sheffield Wed. 0 - 1
18:30 FT Barnsley 0 - 2 Leeds Utd 0 - 0

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

17:00 FT Albacete 0 - 4 Tenerife 0 - 2
21:00 FT Real Oviedo 2 0 - 2 Elche 2 0 - 1
22:59 FT Zaragoza 3 - 1 Extremadura UD 1 - 0
01:00 FT Lugo 2 - 0 Fuenlabrada 2 - 0
02:00 FT Sporting Gijon 1 - 1 Deportivo 1 - 0

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

20:00 FT Cosenza 1 - 2 Pescara 0 - 1
20:00 FT Crotone 0 - 0 Empoli 0 - 0
02:00 FT Pisa 4 - 1 Cremonese 1 - 0

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

18:30 FT Darmstadt 3 - 3 Nurnberg 1 - 2
18:30 FT Erzgebirge Aue 1 1 - 0 Osnabruck 1 1 - 0
18:30 FT Bochum 2 - 2 Dynamo Dresden 0 - 0

Hạng 2 Bồ Đào Nha (FB BDNB gửi 8785)

17:15 FT Academica Coim 1 1 - 2 Nacional Madeira 1 0 - 1
22:00 FT SC Covilha 1 2 - 3 Leixoes 1 0 - 0
00:15 FT Casa Pia AC 1 - 3 UD Oliveirense 0 - 1
00:15 FT Penafiel 2 - 1 CD Mafra 1 - 1

Hạng 2 Nga (FB NGB gửi 8785)

21:30 FT Armavir 1 1 - 1 Chertanovo 1 1 - 0

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

17:45 FT Miedz Legnica 2 - 2 Olimpia Grudz. 1 - 2

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

15:15 FT Vik.Zizkov 1 - 2 Hradec Kralove 0 - 2
22:00 FT Sellier&Bellot Vlasim 2 - 1 MFK Vitkovice 1 - 0

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

20:30 FT Bursaspor 3 - 1 Osmanlispor 2 - 0
20:30 FT Istanbulspor AS 2 - 1 Giresunspor 0 - 0
22:59 FT Menemen Bld 0 - 1 Akhisar Bld. 0 - 0
22:59 FT Adanaspor 1 0 - 0 Adana Demirspor 1 0 - 0

Hạng 2 Thụy Điển (FB TDB gửi 8785)

20:00 FT Brage 3 - 1 Dalkurd FF 1 - 1
22:30 FT Norrby 1 - 1 Varbergs BoIS 1 - 0

Hạng 2 Áo (FB AUTB gửi 8785)

15:30 FT LASK Juniors 2 0 - 5 Blau Weiss Linz 2 0 - 2

Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

18:45 FT Roskilde 1 3 - 1 Nykobing 1 2 - 0
19:00 FT HB Koge 1 - 1 Naestved BK 1 - 1
20:00 FT Vejle 3 - 0 Hvidovre IF 0 - 0
22:59 FT Vendsyssel FF 2 - 0 Kolding IF 2 - 0

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

16:00 FT Yokohama FC 0 - 0 Omiya Ardija 0 - 0
17:00 FT Kagoshima 0 - 3 Montedio Yama. 0 - 3

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

15:00 FT Bucheon 1995 1 - 1 Suwon FC 0 - 1
17:00 FT Ansan Greeners 1 - 3 Anyang 0 - 3
17:00 FT Gwangju 3 - 1 Asan Mugunghwa 1 - 0

Hạng 2 Trung Quốc (FB TQB gửi 8785)

18:30 FT Guangdong S Tiger 0 - 1 Shaanxi Changan 0 - 1

Hạng Nhất QG (FB VNB gửi 8785)

15:30 FT Phố Hiến 1 - 4 HL Hà Tĩnh 1 - 3
15:30 FT Phù Đổng 2 - 0 Cần Thơ 0 - 0
15:30 FT ĐT Long An 2 - 1 Đồng Tháp 1 - 0
15:30 FT Bình Định 0 - 2 Bình Phước 0 - 1
15:30 FT Thừa Thiên Huế 2 - 0 Đăk Lăk 2 - 0
15:30 FT XM Fico Tây Ninh 3 - 1 An Giang 2 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

21:00 FT Guillermo 1 - 0 Ind.Rivadavia 0 - 0
02:00 FT Gim.Mendoza 1 - 2 Atletico Rafaela 0 - 1
02:00 FT CA Mitre Salta 2 - 1 Agropecuario AAC 0 - 0
03:00 FT San Martin SJ 0 - 0 Barracas Central 0 - 0

Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

02:00 FT Figueirense/SC 1 - 2 SC Recife/PE 0 - 1

Hạng 2 Chi Lê (FB CHIB gửi 8785)

22:00 FT San Luis Qui. 3 - 2 Rangers Talca 1 - 2
01:00 FT Temuco 0 - 1 Puerto Montt 0 - 0
02:00 FT Cobreloa 1 - 2 Nublense 1 - 1

Hạng 2 Colombia (FB COLB gửi 8785)

02:00 FT Tigres(COL) 0 - 2 Dep.Quindio 0 - 1
03:30 FT Boca Juniors Cali 2 - 2 Boyaca Chico 1 - 1
03:30 FT Real San Andres 1 0 - 1 Llaneros FC 1 0 - 1

Hạng Nhất Mỹ USL Pro (FB USB gửi 8785)

11:25 FT New Mexico United 3 - 1 Colorado Springs 1 - 0
04:00 FT Sacramento 2 - 1 Rio Grande Valley 1 - 1
06:05 FT Austin Bold 1 - 2 Reno 1868 1 - 2

Hạng 2 Mexico (FB MEXB gửi 8785)

00:00 FT Leones Negros UdeG 2 - 0 Celaya 1 - 0

Cúp Thụy Sỹ (FB TSC gửi 8785)

19:30 FT Stade Nyonnais 0 - 1 Thun 0 - 1
20:00 FT Bellinzona 1 - 2 Neuchatel Xamax 0 - 1
20:30 FT Bassersdorf 0 - 0 Rapperswil-Jona -
21:00 FT Wohlen 0 - 4 Luzern 0 - 0
21:00 FT Aarau 1 - 2 Sion 1 - 1

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

16:00 FT Granada II 2 - 1 CP Villarrobledo 0 - 0
16:00 FT Sevilla B 1 0 - 1 Cadiz B 1 0 - 0
16:30 FT Getafe B 0 - 1 Pena Deportiva 0 - 0
16:30 FT Marbella 3 - 2 Merida 1 - 1
17:00 FT Atl. Baleares 3 - 2 S.S. Reyes 1 - 1
17:00 FT Salamanca 2 - 1 Haro Deportivo 2 - 0
17:00 FT Sporting Gijon B 1 0 - 1 Coruxo 1 0 - 0
17:00 FT Atletico Madrid B 4 - 0 Las Palmas Atl. 2 - 0
17:00 FT Celta Vigo II 0 - 2 Marino de Luanco 0 - 0
17:00 FT Ebro 0 - 2 Gimnastic 0 - 0
17:00 FT Andorra FC 3 - 0 Ejea 0 - 0
17:00 FT Ibiza-Eivissa 2 - 1 Pontevedra 1 - 0
17:00 FT Real Oviedo B 2 - 2 Rayo Majada. 1 - 1
17:00 FT UD Melilla 0 - 0 Las Rozas CF 0 - 0
22:00 FT Burgos CF 0 - 1 CD Calahorra 0 - 1
22:00 FT Racing Ferrol 1 - 1 Inter de Madrid 1 - 0
22:59 FT Atl. Sanluqueno 0 - 1 Cartagena 0 - 0
22:59 FT UD Logrones 3 - 2 Cultural Leonesa 2 - 1
22:59 FT Lleida Esportiu 2 - 1 Espanyol B 1 - 0
22:59 FT Murcia 1 - 2 San Fernando 0 - 1
22:59 FT Real Union 1 1 - 2 Tudelano 1 0 - 1
23:30 FT Yeclano Dep. 2 - 2 Cordoba 1 - 0
23:30 FT Orihuela 0 - 0 Levante B -
00:00 FT Linense 1 - 0 Don Benito 1 - 0
00:00 FT Badajoz 2 - 1 Algeciras 0 - 0
00:00 FT Castellon 1 - 0 UE Olot 0 - 0
00:00 FT Recreativo Huelva 1 - 0 UCAM Murcia 1 - 0
00:30 FT Hercules CF 1 0 - 2 Sabadell 1 0 - 0
01:00 FT Cornella 1 - 0 Badalona 1 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

20:00 FT Alto Adige 0 - 0 Reggiana -
20:00 FT Carrarese 2 - 1 Pistoiese 0 - 1
20:00 FT Teramo 2 - 0 Cavese 1 - 0
20:00 FT Paganese 2 - 2 Virtus Francavilla 0 - 0
20:00 FT Pontedera 0 - 0 Novara 0 - 0
20:00 FT Sambenedettese 2 - 1 ArzignanoChiampo 0 - 1
20:00 FT US Olbia 0 - 3 Alessandria 0 - 1
20:00 FT Imolese Calcio 0 - 1 Modena 0 - 1
20:00 FT Lecco 0 - 2 Siena 0 - 2
20:00 FT Albinoleffe 1 0 - 0 US Pianese 1 0 - 0
20:00 FT Catania 1 - 0 Viterbese Calcio 0 - 0
20:00 FT Piacenza 0 - 1 US Fermana 0 - 0
20:00 FT Ternana 0 - 2 SS Monopoli 0 - 0
22:30 FT AC Renate 2 - 1 Como 0 - 1
22:30 FT Catanzaro 3 - 1 Sicula Leonzio 0 - 0
22:30 FT Feralpisalo 2 - 1 Virtus Verona 1 - 0
22:30 FT Vibonese 3 - 0 Rende 2 - 0
22:30 FT AS Bisceglie 0 - 3 Potenza SC 0 - 2
22:30 FT AZ Picerno 2 - 3 Avellino 1 - 2
22:30 FT Juventus U23 2 - 2 Aurora Pro Patria 1 - 1
22:30 FT Gozzano 1 - 1 Giana Erminio 0 - 0
22:30 FT Pergolettese 1 - 1 Arezzo 0 - 0
22:30 FT Padova 0 - 0 Carpi 0 - 0
22:30 FT Cesena 1 3 - 2 Triestina 1 1 - 0
22:30 FT Vicenza 2 - 0 Rimini 0 - 0
22:30 FT Ravenna 2 - 1 Pesaro 0 - 0

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

18:00 FT Ingolstadt 2 - 3 Hallescher 0 - 0
19:00 FT Ein.Braunschweig 1 - 2 Hansa Rostock 1 - 2

Nữ Iceland (FB ICEW gửi 8785)

21:00 FT Vestmannaeyjar Nữ 2 - 0 Fylkir Nữ 2 - 0
21:00 FT KR Reykjavik Nữ 0 - 2 UMF Selfoss Nữ 0 - 2
21:45 FT Thor Akureyri Nữ 0 - 0 Stjarnan Nữ 0 - 0
22:15 FT Keflavik IF Nữ 4 - 1 HK Kopavogur Nữ 2 - 1
02:15 FT Breidablik Nữ 1 - 1 Valur Nữ 0 - 1

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

15:00 FT Olympic FC QLD 1 - 2 Gold Coast Knights 0 - 1

Aus Victoria (FB AUSVPL gửi 8785)

15:30 FT Avondale Heights 1 - 1 Bentleigh Greens 1 - 0

Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

11:00 FT Vanraure Hachinohe 1 - 2 Roas. Kumamoto 0 - 0
11:00 FT Gainare Tottori 2 - 0 Sagamihara 1 - 0
12:00 FT Kataller Toyama 5 - 0 Grulla Morioka 2 - 0
13:00 FT Azul Claro Numazu 4 - 0 Cerezo Osaka U23 1 - 0
13:00 FT Fukushima Utd 1 - 2 Giravanz Kita. 0 - 0
14:00 FT Blaublitz Akita 5 - 0 Kamatamare San. 2 - 0
15:00 FT Nagano Parceiro 0 - 0 Fujieda MYFC 0 - 0
16:00 FT Gamba Osaka U23 0 - 1 Yokohama SCC 0 - 1

Japan Football League (FB NHATJFL gửi 8785)

13:00 FT Nara Club 1 - 1 Tegevajaro Miyazaki 0 - 0
15:00 FT Ryutsu Keizai 1 - 2 Suzuka Unlimited 1 - 1
16:00 FT Tokyo Musashino 1 - 3 FC Imabari 0 - 0

Nữ Nhật (FB NHATW gửi 8785)

13:00 FT INAC Leonessa Nữ 5 - 2 Alb. Niigata Nữ 2 - 0
15:00 FT Urawa RD Ladies Nữ 2 - 0 Vegalta Sendai Nữ 1 - 0

Nữ Mỹ (FB USW gửi 8785)

04:00 FT Sky Blue FC Nữ 0 - 3 Chicago RS Nữ 0 - 2

Hạng 4 Đức - Miền Bắc (FB DUC4B gửi 8785)

19:00 FT St. Pauli II 0 - 1 Hansa Luneburg 0 - 0
19:00 FT Holstein Kiel II 4 - 2 Altona 93 2 - 0
20:00 FT Hannoverscher SC 1 - 0 Drochtersen/Assel 0 - 0
20:00 FT Oldenburg 1987 3 - 1 Ein. Norderstedt 2 - 0

Hạng 4 Đức - Bavaria (FB DUC4BA gửi 8785)

19:00 FT Nurnberg II 5 - 1 Greuther Furth II 2 - 1
01:00 FT Heimstetten 0 - 0 VfB Eichstätt -

Hạng 4 Đức - Đông Bắc (FB DUC4DB gửi 8785)

18:30 FT Ger.Halberstadt 2 - 1 Bischofswerdaer 1 - 1
18:30 FT Union Furstenwalde 2 - 2 Viktoria Berlin 0 - 0
18:30 FT VSG Altglienicke 3 - 2 C. Leipzig 1 - 1
18:30 FT SV Lichtenberg 0 - 0 Babelsberg 0 - 0
18:30 FT E.Cottbus 3 - 2 Meuselwitz 0 - 1
20:00 FT RW Erfurt 2 - 1 Berliner FC Dynamo 0 - 1

Hạng 4 Đức - Miền Nam (FB DUC4N gửi 8785)

19:00 FT Mainz II 1 - 3 VfB Giessen 1 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

20:00 FT Schalke 04 II 1 - 0 Fortuna Koln 1 - 0

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu (FB EUW17VL gửi 8785)

16:00 FT Pháp U17 Nữ 6 - 0 Malta U17 Nữ 3 - 0
22:00 FT Belarus U17 Nữ 1 - 10 Iceland U17 Nữ 0 - 5

U21 Nga (FB NGAU21 gửi 8785)

15:00 FT Krasnodar U21 2 1 - 3 Kryliya Sov. U21 2 1 - 1
18:00 FT Din. Moscow U21 6 - 0 Ufa U21 3 - 0

U19 Séc (FB CZEU19 gửi 8785)

16:00 FT Mlada Boleslav U19 1 - 1 Sigma Olomouc U19 0 - 0