KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay – XEM NGAY kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá trong nước và quốc tế. Cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Ý, Đức, Pháp, Champions League, Europa League (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt)của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ được cập nhật liên tục 24h hôm nay,bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

22:59 FT Frosinone 2 0 - 0 Chievo 2 0 - 0
01:30 FT Bologna 3 - 2 Napoli 1 2 - 0

Cúp Đức (FB DUCC gửi 8785)

01:00 FT Leipzig 1 0 - 3 Bayern Munich 1 0 - 1

VĐQG Armenia (FB ARMA gửi 8785)

20:00 FT Gandzasar 1 - 1 Lori Vanadzor 0 - 1

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

20:15 FT FK Minsk 0 - 3 FK Gorodeya 0 - 1
22:15 FT Slavia Mozyr 2 - 0 Torpedo Minsk 1 - 0
00:45 FT Dinamo Brest 6 - 1 Neman Grodno 2 - 0

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

22:00 FT Radnik Bijeljina 1 - 0 Sloboda Tuzla 0 - 0
22:00 FT Mladost D. Kakanj 3 - 1 FK Krupa 1 - 0
22:00 FT GOSK Gabela 0 - 2 Sarajevo 0 - 1
22:00 FT FK Tuzla City 0 - 3 Zeljeznicar 0 - 3
22:00 FT Zvijezda Bijeljina 0 - 0 Zrinjski 0 - 0
22:00 FT Celik 1 - 1 Siroki Brijeg 1 - 1

VĐQG Iceland (FB ICEA gửi 8785)

22:59 FT HK Kopavogur 0 - 0 UMF Grindavik 0 - 0
23:30 FT KA Akureyri 2 - 0 Vestmannaeyjar 0 - 0

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

00:00 FT Hap. Beer Sheva 1 0 - 4 Maccabi TA 1 0 - 2
00:00 FT Bnei Yehuda 1 - 2 Hapoel Hadera 1 - 0
00:00 FT Maccabi Netanya 1 - 2 Maccabi Haifa 0 - 1

VĐQG Latvia (FB LATA gửi 8785)

20:00 FT Spartaks Jurmala 1 - 0 METTA/LU Riga 1 - 0

VĐQG Moldova (FB MDVA gửi 8785)

19:00 FT Dinamo-Auto 0 - 0 Zimbru 0 - 0
21:00 FT Codru Lozova FC 1 - 3 Speranta 0 - 1

VĐQG Montenegro (FB MNEA gửi 8785)

22:30 FT OFK Titograd 1 - 1 OFK Petrovac 0 - 0
22:30 FT Iskra Danilo 5 - 1 Rudar 4 - 0
22:30 FT Grbalj 4 - 0 Mornar Bar 1 - 0
22:30 FT Zeta 3 - 2 Lovcen Cetinje 0 - 1
22:30 FT Buducnost 0 - 2 Sutjeska 0 - 1

VĐQG Na Uy (FB NORA gửi 8785)

22:59 FT Valerenga 1 0 - 3 Lillestrom 1 0 - 1

VĐQG Phần Lan (FB FINA gửi 8785)

21:00 FT RoPS Rovaniemi 1 - 1 SJK Seinajoki 0 - 1
21:00 FT HIFK 1 - 1 Inter Turku 1 - 0

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

20:45 FT Domzale 2 - 1 Maribor 2 - 1
22:55 FT Mura 1 - 1 CM Celje 0 - 1
22:55 FT Aluminij 1 - 0 O.Ljubljana 1 - 0
22:55 FT NK Krsko 3 - 2 Gorica 1 - 1
22:55 FT Rudar Velenje 2 - 2 Triglav 1 - 0

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

22:00 FT Bohemians 1905 1 - 1 Opava 0 - 0
22:00 FT Slovacko 2 - 0 MFk Karvina 1 - 0
22:00 FT Pribram 3 - 2 Dukla Praha 1 - 1

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

22:59 FT Konyaspor 0 - 0 Akhisar Bld. 0 - 0

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

00:00 FT Sion 0 - 1 Thun 0 - 0
00:00 FT Lugano 3 - 3 Grasshoppers 1 - 1
00:00 FT Basel 4 - 1 Neuchatel Xamax 1 - 0
00:00 FT Young Boys 4 - 0 Luzern 1 - 0
00:00 FT Zurich 1 - 1 St. Gallen 0 - 1

VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

21:00 FT Malmo 5 - 0 Eskilstuna City 1 - 0
21:00 FT Hacken 1 1 - 2 Goteborg 1 0 - 1
22:59 FT Helsingborg 1 - 1 Falkenbergs 0 - 1

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

21:00 FT Karpaty Lviv 3 - 3 Olimpik Donetsk 1 - 1
21:00 FT Desna Chernigiv 1 - 0 Arsenal Kiev 1 - 0
21:00 FT Vorskla 1 1 - 2 Chernomorets 1 0 - 1

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

22:00 FT Hartberg 3 - 1 Admira 1 - 0
22:00 FT Wacker Innsbruck 4 - 0 Mattersburg 2 - 0
22:00 FT Rapid Wien 1 - 2 SCR Altach 0 - 0

VĐQG Đan Mạch (FB DENA gửi 8785)

22:00 FT Odense BK 0 - 2 Brondby 0 - 1
22:00 FT Midtjylland 1 - 2 Esbjerg FB 1 - 2
22:00 FT Kobenhavn 1 - 3 Nordsjaelland 0 - 1

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

12:00 FT Shimizu S-Pulse 4 - 3 Vegalta Sendai 1 3 - 2
12:00 FT Consa. Sapporo 2 0 - 0 Gamba Osaka 1 0 - 0
13:00 FT Cerezo Osaka 3 1 - 0 FC Tokyo 0 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

15:00 FT Pohang Steelers 0 - 0 FC Seoul 0 - 0
17:00 FT Gangwon 0 - 1 Jeju Utd 0 - 0
17:00 FT Seongnam 1 - 4 Ulsan Hyundai 1 - 1

VĐQG Trung Quốc (FB TQA gửi 8785)

14:30 FT Beijing Renhe 4 2 - 1 Tianjin Teda 5 1 - 0
18:35 FT Wuhan Zall 2 - 1 Tianjin Tianhai 1 - 0
18:35 FT Hebei CFLD 3 - 2 Jiangsu Suning 3 - 2

Malay Super League (FB MASL gửi 8785)

21:00 FT PKNS FC 3 - 0 Petaling Jaya City 0 - 0
21:00 FT Perak FA 2 - 3 Melaka FA 1 - 2
21:00 FT Pahang 0 - 0 Felda United -

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

19:30 FT Warriors FC 3 - 2 Hougang Utd 1 - 1
19:40 FT Tampines Rovers 1 - 1 Geylang Intl 1 - 1

VĐQG Thái Lan (FB THA gửi 8785)

17:45 FT Nakhon Ratch. 1 - 1 Port FC 0 - 0
18:00 FT Trat FC 3 - 1 Chiangrai Utd 3 - 0
19:00 FT Chiangmai 1 - 0 Prachuap FC 1 - 0
19:00 FT Sukhothai 2 - 0 Chainat 2 - 0
20:00 FT Suphanburi 0 - 0 Rayong FC 0 - 0

VĐQG UAE (FB UAEA gửi 8785)

01:00 FT Dubba Al Fujairah 3 - 3 Baniyas 0 - 2
01:00 FT Al Shabab (UAE) 1 - 3 Al Fujairah 1 - 1
01:00 FT Emirates Club 1 - 2 Al Sharjah 1 - 1

VĐQG Uzbekistan (FB UZBA gửi 8785)

19:45 FT Dinamo Samarkand 2 - 2 Qyzylqum 1 - 1
19:45 FT Surkhon Termiz 2 - 1 Kokand-1912 1 - 1
20:50 FT Navbahor 1 - 1 Andijan 0 - 1
21:00 FT Metallurg Bekabad 0 - 2 Bunyodkor 0 - 1

VĐQG Việt Nam (FB VNA gửi 8785)

17:00 FT SHB Đà Nẵng 2 - 1 HA Gia Lai 2 - 0
17:00 FT Khánh Hòa 3 - 2 Quảng Nam 2 - 1
19:00 FT TP.HCM 2 - 1 SL Nghệ An 2 - 0

VĐQG Brazil (FB BRA gửi 8785)

02:00 FT Botafogo/RJ 10 0 - 1 Palmeiras/SP 0 - 0
05:00 FT Gremio/RS 1 - 0 Atl. Mineiro/MG 0 - 0

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

01:45 FT Antofagasta 2 1 1 - 1 U. La Calera 3 1 0 - 1
06:30 FT Colo Colo 1 3 - 0 Audax Italiano 2 1 - 0

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

05:00 FT Millonarios 2 1 - 0 Deportivo Pasto 3 0 - 0

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

03:00 FT Fuerza Amarilla SC 1 1 - 1 LDU Quito 1 0 - 1
05:15 FT Nacional Quito 1 - 2 Macara 1 - 1
07:30 FT Dep.Cuenca 2 - 0 Guayaquil City 1 - 0

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

23:15 FT Sporting Cristal 2 - 3 Melgar 1 - 1
03:30 FT Ayacucho FC 2 - 0 Universitario 1 - 0
05:45 FT Academia Cantolao 3 - 1 Uni.San Martin 2 - 1
08:00 FT Sport Boys 1 - 2 Alianza Huanuco 0 - 0

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

01:00 FT CA Juventud 4 - 1 CA River Plate (URU) 2 - 0
01:00 FT Rampla Juniors 0 - 3 Nacional Montevideo 0 - 2
01:00 FT Defensor SC 2 - 4 CA Fenix 1 - 1

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

04:00 FT Zulia FC 3 - 2 Caracas 0 - 2

VĐQG Mỹ (FB USA gửi 8785)

03:55 FT Chicago Fire 2 1 - 1 New York City 2 1 - 1
06:00 FT Vancouver WC 2 - 1 Dallas 2 - 0
06:35 FT Cincinnati 0 - 2 New York RB 0 - 0
06:35 FT New England 1 1 - 1 D.C. Utd 1 0 - 0
06:35 FT Philadelphia Union 1 - 3 Portland Timbers 0 - 2
07:05 FT Minnesota Utd 1 - 0 Houston Dynamo 1 - 0
08:00 FT Colorado Rapids 3 - 2 Columbus Crew 2 - 1

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

21:00 FT Rayo Majada. 0 - 0 Cordoba 0 - 0
22:59 FT Osasuna 2 - 0 Las Palmas 1 - 0
22:59 FT Sporting Gijon 1 0 - 2 Albacete 1 0 - 1

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

02:00 FT Benevento 2 0 - 3 Cittadella 5 0 - 2

Hạng 2 Nga (FB NGB gửi 8785)

17:00 FT Sibir 0 - 0 Krasnodar B 0 - 0
19:00 FT Baltika 1 - 1 Tyumen 1 - 0
19:00 FT Shinnik Yaroslavl 4 - 2 Avangard Kursk 3 - 1
19:00 FT Spartak Moscow B 0 - 0 Dynamo St.Peters -
19:00 FT Spartak Moscow B 1 - 1 PFC Sochi 0 - 1
19:00 FT Zenit B 2 - 1 FK Tambov 2 - 1
19:00 FT Khimki 2 - 1 Luch Energiya 0 - 1
19:00 FT Nizhny Novgorod 3 - 1 Mordovia 2 - 0
19:00 FT Fakel 1 0 - 0 Tom Tomsk 1 0 - 0
19:00 FT Rotor Volgograd 1 - 2 Chertanovo 0 - 1
19:00 FT Armavir 2 - 0 SKA Energiya 0 - 0

Hạng 2 Ireland (FB IREB gửi 8785)

01:30 FT Longford Town 3 - 1 Athlone 2 - 1

Hạng 2 Na Uy (FB NORB gửi 8785)

20:30 FT Tromsdalen 2 - 3 KFUM Oslo 0 - 2

Hạng 2 Phần Lan (FB FINB gửi 8785)

21:00 FT AC Kajaani 1 - 2 KTP Kotka 1 - 1
21:00 FT MuSa Pori 0 - 0 Mypa -
21:00 FT Jaro 1 - 3 Haka 1 - 1
21:00 FT AC Oulu 0 - 1 TPS Turku 0 - 1

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

20:00 FT Jihlava 1 - 6 Brno 1 - 3
20:00 FT Fotbal Trinec 2 - 3 C. Budejovice 0 - 2
20:00 FT Hradec Kralove 1 - 0 Taborsko 0 - 0
20:00 FT Sellier&Bellot Vlasim 0 - 1 SK Prostejov 0 - 1
20:00 FT Varnsdorf 7 - 1 Znojmo 3 - 1
20:00 FT MFK Chrudim 1 - 2 Vik.Zizkov 1 - 2
20:00 FT MFK Vitkovice 1 - 0 Pardubice 0 - 0
20:00 FT Banik Sokolov 1 1 - 5 Usti & Labem 1 0 - 2

Hạng 2 Thụy Điển (FB TDB gửi 8785)

21:00 FT IK Frej 1 - 1 Varbergs BoIS 0 - 0
21:00 FT Syrianska 1 - 0 Brommapojkarna 0 - 0
21:00 FT Halmstads 3 - 0 Degerfors IF 2 - 0
22:59 FT Jonkopings 2 - 0 Brage 0 - 0

Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

18:45 FT Naestved BK 1 - 1 Thisted 1 - 0
18:45 FT Viborg 4 - 0 Fremad Amager 2 - 0
18:45 FT Silkeborg IF 2 - 0 Nykobing 1 - 0
18:45 FT Helsingor 1 - 2 Lyngby 1 - 0
18:45 FT HB Koge 3 - 1 Roskilde 0 - 0
18:45 FT Fredericia 2 - 2 Hvidovre IF 2 - 0

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

12:00 FT Kyoto Sanga 1 1 2 - 0 Renofa Yamaguchi 1 1 1 - 0
12:00 FT V-Varen Nagasaki 1 1 - 0 Tokushima Vortis 3 1 - 0
13:00 FT Tokyo Verdy 1 - 1 JEF United Chiba 0 - 1
14:00 FT Ventforet Kofu 2 - 1 Yokohama FC 1 1 - 0
15:00 FT Ehime FC 0 - 1 Mito Hollyhock 1 0 - 1
17:30 FT Ryukyu 2 - 1 Alb. Niigata (JPN) 1 - 0

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

15:00 FT Suwon FC 1 2 - 0 Daejeon Citizen 2 1 - 0
17:00 FT Anyang 2 - 1 Seoul E-Land 1 - 1

Hạng 2 Trung Quốc (FB TQB gửi 8785)

14:30 FT Heil. Lava Spring 2 2 - 0 Liaoning Hunyong 4 2 - 0
18:30 FT Shanghai Shenxin 0 - 1 Xinjiang Tianshan 0 - 1
18:30 FT Guizhou Zhicheng 0 - 0 Shaanxi Changan 0 - 0
18:30 FT Beijing BG 2 - 2 Zhejiang Greentown 1 - 1
18:30 FT Guangdong S Tiger 1 1 - 1 Shijiazhuang YJ 1 0 - 0
18:35 FT Nantong Zhiyun 1 - 0 Sichuan Longfor 1 - 0

Malay Premier League (FB MAPL gửi 8785)

21:00 FT Sarawak 1 - 1 Johor Darul Takzim II 1 - 0
21:00 FT Penang FA 0 - 0 Sabah FA 0 - 0
21:00 FT Terengganu II 2 - 2 Kelantan 1 - 2

Hạng Nhất QG (FB VNB gửi 8785)

15:30 FT Đồng Tháp 3 - 1 Đăk Lăk 1 2 - 0
16:00 FT Bình Định 0 - 4 Phố Hiến 1 0 - 1

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

02:35 FT Sarmiento Junin 2 - 0 Ind.Rivadavia 0 - 0

Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

21:00 FT Coritiba/PR 2 - 1 Cuiaba/MT 1 - 0
02:30 FT Sao Bento/SP 1 - 0 Oeste/SP 0 - 0
02:30 FT Ponte Preta/SP 4 - 2 Parana/PR 1 - 2
05:00 FT Operario/PR 0 - 2 Botafogo/SP 0 - 1
05:00 FT Brasil Pelotas/RS 2 - 1 America/MG 1 - 1

Hạng 2 Chi Lê (FB CHIB gửi 8785)

03:00 FT Melipilla 2 - 0 Puerto Montt 0 - 0
04:00 FT Cobreloa 1 0 - 0 CD Magallanes 1 0 - 0
05:00 FT La Serena 2 - 0 Rangers Talca 0 - 0
06:00 FT San Luis Qui. 0 - 2 Barnechea 0 - 2
09:00 FT Dep. Copiapo 0 - 1 U. San Felipe 0 - 1

Hạng 2 Colombia (FB COLB gửi 8785)

03:30 FT Real Cartagena 4 - 1 Leones FC 1 - 1
03:30 FT Cortulua 2 - 0 Barranquilla 2 - 0

Hạng Nhất Mỹ USL Pro (FB USB gửi 8785)

06:00 FT Indy Eleven 0 - 0 Nashville FC 0 - 0
06:00 FT Hartford Athletic 1 - 1 Ottawa Fury 0 - 1
06:00 FT Pittsburgh R. 1 0 - 0 Ch.Independence 1 0 - 0
06:35 FT Tampa Bay Rowdies 1 - 0 Swope Park Rangers 0 - 0
06:35 FT Ch. Battery 1 - 1 Atlanta United II 0 - 0
07:30 FT OKC Energy 1 - 0 Colorado Springs 1 - 0
07:30 FT Rio Grande Valley 3 - 1 SA Scorpions 2 - 0
07:30 FT Austin Bold 1 1 - 3 New Mexico United 1 0 - 1
09:00 FT LA Galaxy II 2 - 2 Orange C. Blues 1 - 0
09:00 FT Portland Timbers II 1 - 1 El Paso Locomotive 1 - 1
09:00 FT Real Monarchs 2 - 4 Phoenix FC 2 - 2
09:30 FT Las Vegas Lights 0 - 0 Tulsa Roughnecks 0 - 0

Cúp Tây Ban Nha (FB TBNC gửi 8785)

02:00 FT Barcelona 2 1 - 2 Valencia 2 0 - 2

Cúp Scotland (FB SCOC gửi 8785)

21:00 FT Hearts 1 - 2 Celtic 0 - 0

Cúp Bồ Đào Nha (FB BDNC gửi 8785)

23:15 FT Sporting Lisbon 1 - 1 Porto 1 - 1

Cúp Romania (FB RMNC gửi 8785)

00:00 FT Astra Giurgiu 1 1 - 1 Viitorul C. 1 1 - 0

Cúp Nhật Bản (FB NHATC gửi 8785)

11:00 FT Arterivo Wakayama 3 - 0 Saga LIXIL 1 - 0
11:00 FT Saurcos Fukui 2 - 4 Honda FC 2 - 0
11:00 FT MIO Biwako 0 - 2 FC Osaka 0 - 0
11:00 FT Tochigi SC 0 - 2 Vanraure Hachinohe 0 - 1
11:00 FT Matsue City 2 - 2 Kamatamare San. 2 - 1
11:00 FT Toin University 8 - 0 Yamagata University 3 - 0
11:00 FT Iwaki FC 0 - 0 Sony Sendai -
11:00 FT Thespa Kusatsu 0 - 0 Tokyo University 0 - 0
11:00 FT Honda Lock 5 - 1 FC Tokushima Celeste 3 - 0

Cúp QG Hồng Kông (FB HKGC gửi 8785)

15:00 FT Kitchee 4 2 - 0 Southern District 3 0 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

19:30 FT AC Cuneo 0 - 1 Luchese 0 - 0
22:59 FT Pordenone 3 - 0 Juve Stabia 1 - 0
22:59 FT AS Bisceglie 4 - 3 Paganese 4 - 1

Aus Brisbane (FB AUSBPL gửi 8785)

15:00 FT Bayside Utd 3 - 4 Brisbane Knights 2 - 1
15:00 FT Acacia Ridge 2 - 1 Caboolture Sports 2 - 0
15:00 FT Toowong FC 4 - 4 The Gap 0 - 2

Aus FB West Premier (FB AUSFWP gửi 8785)

14:00 FT Inglewood Utd 3 - 0 Rockingham City 2 - 0
14:00 FT Bayswater City 3 1 1 - 0 Perth Glory U21 1 1 1 - 0
14:00 FT Floreat Athena 1 1 - 2 Stirling Lions 1 1 - 1
14:00 FT Perth SC 2 - 1 Cockburn City 0 - 0
14:00 FT Armadale SC 2 - 3 Sorrento 2 - 2
14:00 FT Balcatta 1 1 - 0 ECU Joondalup 2 1 - 0

Aus New South Wales (FB AUSNSW gửi 8785)

15:30 FT Sutherland Sharks 1 3 - 0 Sydney Olympic 2 - 0
16:00 FT Marconi Stallions 1 2 - 4 APIA Tigers 1 1 - 3
16:00 FT Sydney FC U21 1 1 - 0 Hakoah Sydney 1 - 0
16:00 FT Mt Druitt Town 1 - 4 Blacktown City 0 - 2

Aus South Sup.League (FB AUSSL gửi 8785)

12:30 FT Metro Stars 1 4 - 1 Para Hills Knights 1 0 - 1
12:30 FT Adelaide Utd U21 1 1 - 3 Adelaide Raiders 1 0 - 0
12:30 FT Croydon Kings 4 2 - 0 Adelaide City 1 0 - 0
12:30 FT West Adelaide 3 1 - 1 Adelaide Comets 2 1 - 1
12:35 FT Ade. Blue Eagles 1 0 - 2 Campbelltown City 2 0 - 2

Aus Victoria (FB AUSVPL gửi 8785)

12:00 FT Green Gully SC 3 2 - 4 Altona Magic 3 1 - 0
12:15 FT Avondale Heights 1 0 - 0 Dandenong City 3 0 - 0
14:30 FT Hume City 3 - 0 Dandenong Th. 2 - 0

Nữ Mỹ (FB USW gửi 8785)

05:00 FT Sky Blue FC Nữ 0 - 1 Portland Tho. Nữ 0 - 0
08:05 FT Utah Royals Nữ 2 - 0 Orlando Pride Nữ 1 - 0

League Two (FB ANHL2 gửi 8785)

21:00 FT Newport 1 0 - 0 Tranmere Rovers 1 0 - 0

U20 World Cup (FB W20 gửi 8785)

20:30 FT B.D.Nha U20 1 - 0 Hàn Quốc U20 1 - 0
22:59 FT Panama U20 1 - 1 Mali U20 1 0 - 1
22:59 FT Pháp U20 2 2 - 0 Arập Xêut U20 1 1 - 0
01:30 FT Argentina U20 2 5 - 2 Nam Phi U20 1 - 1

U21 Nga (FB NGAU21 gửi 8785)

15:00 FT Krasnodar U21 1 3 - 0 Rubin Kazan U21 1 2 - 0
16:00 FT Zenit U21 1 4 - 2 Yenisey U21 2 - 0
16:00 FT Din. Moscow U21 1 - 0 Arsenal Tula U21 0 - 0
16:00 FT Lok. Moscow U21 6 - 1 Ufa U21 1 3 - 0
17:00 FT Orenburg U21 0 - 2 Spartak Mos. U21 0 - 2
18:00 FT CSKA Mos. U21 3 - 0 Kryliya Sov. U21 1 - 0
18:00 FT Anzhi U21 0 - 0 Ural U21 -
19:00 FT Akhmat Gr. U21 1 - 1 Rostov U21 1 - 1

U19 Séc (FB CZEU19 gửi 8785)

16:00 FT Mlada Boleslav U19 2 - 1 Pardubice U19 2 - 1
16:00 FT Hradec Kralove U19 2 3 - 2 Pribram U19 0 - 1
18:00 FT Slovacko U19 1 - 2 Dukla Praha U19 1 - 2
18:00 FT MFk Karvina U19 1 - 1 Jihlava U19 1 - 0
19:00 FT C. Budejovice U19 1 - 0 Zlin U19 0 - 0

U21 Séc (FB CZEU21 gửi 8785)

18:30 FT Vik.Plzen U21 1 - 4 S. Olomouc U21 0 - 2

U21 Ukraine (FB UKRU21 gửi 8785)

16:00 FT Zorya U21 1 - 1 Oleksandria U21 0 - 1
16:00 FT Karpaty Lviv U21 3 - 2 FC Lviv U21 3 - 1
16:00 FT Desna U21 1 - 3 Mariupol Youth 1 - 1
17:00 FT Shakhtar Donetsk U21 2 - 0 Vorskla U21 1 - 0
17:00 FT Olimpik Donetsk U21 0 - 3 Chernomorets U21 -
18:00 FT Dinamo Kiev U21 7 - 1 Arsenal Kiev U21 3 - 1